»
Tin Tức
»
Giới thiệu
Chào mừng hội nghĩ điển hình tiên tiến năm năm của xã Diễn Lâm
Ngày 10/4/2015. Ủy ban nhân dân xã Diễn Lâm tổ chức hội nghị điển hình tiên tiến giai đoạn 2010- 2015. Trường mầm non Diễn Lâm 1 đã tổ chức cho các cháu tham gia các tiết mục văn nghệ chào mừng hội nghĩ Tiết mục: bé yêu biển lắm. Tiết mục: trời nắng trời mưa
Các tổ chức đoàn thể
Mầm non Diễn Hạnh gần 20 năm thành lập và phát triển đã đạt được những thành tích không nhỏ góp phần vào sự phát triển chung của sự nghiệp giáo dục Mầm non. Nhà trường đang từng bước phấn đấu đạt chuẩn Quốc gia trong thời gian tới.
Văn bản mới
Video clip
Loading the player...
LIÊN KẾT NHANH WEBSITE